Chennaipatrika  »  News  »  Tamil News

பிலிப்கார்ட்டின் "பில்லியன் கேப்ட்சர் + ஸ்மார்ட்போன்"

November 11,2017  

Flipkart

பிலிப்கார்ட் இன் தனியார் லேபிள் பிராண்டின் பில்லியன் ஒரு பகுதி, இது இந்திய வாடிக்கையாளர்களின் தனிப்பட்ட தேவைகளை வழங்குகிறது, பிலிப்கார்ட்டில் மில்லியன் கணக்கான மதிப்புள்ள ஆய்வுகளின் ஆழமான பகுப்பாய்வுக்குப் பிறகு பில்லியன் கேப்ட்சர் + இந்தியாவில் தயாரிக்கப்படுகிறது, பில்லியன் கேப்ட்சர் + விளையாட்டு பிரீமியம் அம்சங்கள், பொதுவாக விலையுயர்வான ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தியா 10 நவம்பர் 2017:- இந்தியாவின் மிகப்பெரிய e- காமர்ஸ் தளமான பிலிப்கார்ட்டில் இன்று இந்திய வாடிக்கையாளர்களின் தனித்துவமான தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்காக பிரத்தியேகமாக தயாரிக்கப்படும் அதன் முதல் ‘இந்தியாவுக்காக தயாரிக்கப்பட்ட’ ‘பில்லியன் கேப்ட்சர் + ' ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகம் செய்யப்படுகிறது. பில்லியன் கேப்ட்சர் + வடிவமைக்கப்பட்டு, சோதனை செய்யப்பட்டு மற்றும் இந்தியாவில் தயாரிக்கப்படுகிறது. இது பிலிப்கார்ட் தனியார் லேபிளின் பில்லியனின் பகுதியாகும், மேலும் நவம்பர் 15 முதல் பிலிப்கார்டில் பிரத்தியேகமாக விற்பனையாகும்.

பில்லியன் கேப்ட்சர் + ரிச் குறிப்புகள், வாடிக்கையாளர் அபிலாஷைகளுக்கு இடையில் சில முக்கியமான இடைவெளிகளை நிரப்பி மற்றும் சந்தையில் தற்போது என்ன சலுகை உள்ளது என்ற பிலிப்கார்ட்டில் வாடிக்கையாளர்களின் மதிப்புரைகளை பகுப்பாய்வு செய்த பின்னர் வந்தன. பில்லியன் கேப்ட்சர் + உயர் இறுதி கொண்ட ஸ்மார்ட் போன்களுக்கு என ஒதுக்கிவைக்கப்பட்ட சிறப்பு அம்சங்களான 13எம்பி + 13எம்பி இரட்டை பின்புற கேமரா, குயிக்சார்ஜ் ™, பல்பணி, இலவச வரம்பற்ற கிளவுட்சேமிப்பு ஆகியவற்றுக்காக சக்தி வாய்ந்த ஸ்னாப் டிராகன் ™625 ஆக்டா- கோர் ப்ராசசர் மற்றும் சமீபத்திய ஆண்ட்ராய்டு நிக்கட் ஆகியவற்றை கொண்டுள்ளன. இந்த போன் ஒரு பிரீமியம் உலோக உடல் அமைப்புடன் எளிதாக பிடித்துக்கொள்ள கூடிய வளைவுகளுடன் எளிதாக பயன்படுத்த கூடிய வகையில் பின்புற விரல்ரேகை சென்சார் கொண்டு வருகிறது.

"பில்லியன் பிராண்டின் தயாரிப்புகள் எப்பொழுதும் இந்திய வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் விதமாக தரவு சார்ந்த உந்துதல் மற்றும் ஆராய்ச்சியால் ஆதரிக்கப்படுகின்றன. கேப்ட்சர் + இல் உள்ள அம்சங்கள் கூட பிலிப்கார்ட் வாடிக்கையாளர்களின் மதிப்பீடுகளின் ஆழமான தரவு சுரங்கத்திலிருந்து பெறப்பட்டிருக்கின்றன. சில உண்மையான இரட்டை கேமரா தொலைபேசிகள் மட்டுமே முதன்மை அம்சங்கள் கொண்ட இந்த கலவையை வழங்குகின்றன. இந்த வாடிக்கையாளர் மையம் இந்திய ஸ்மார்ட்போன் வாங்குபவர்களை மகிழ்விக்கும் என்று நாங்கள் உறுதியாக நம்புகிறோம்.” என பிலிப்கார்ட்டின் இணை நிறுவனர் மற்றும் நிர்வாக தலைவர், சச்சின் பன்சால் கூறினார்.

பில்லியன், கேட்டகிரி தலைவர் ஹரிஷிகேஷ் திட்டே “இந்திய ஸ்மார்ட்போன் வாங்குவோர் பற்றிய எங்கள் விரிவான ஆய்வில் பேட்டரி, கேமரா, சேமிப்பு போன்ற முக்கிய புள்ளிகள் தெரியவந்தது. இதனை மனதில் வைத்து, கேப்ட்சர் + ஐ உருவாக்கி அதனை ஒரு கட்டாய விலைக் கட்டத்தில் வழங்குகின்றோம். இது உண்மையிலேயே இந்தியாவுக்காக தயாரிக்கப்பட்ட ஃபோன் ஆகும்.” என்றார்.

பில்லியன் கேப்ட்சர் + ஒரு முக்கிய 13எம்பி + 13எம்பி இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்புடன் வருகிறது. அதன் சக்தி வாய்ந்த பின்புற கேமராக்கள் ஆர்ஜிபி மற்றும் மோனோக்ரோம் உணர்வுகளுடன் மனித கண்களை போன்று செயல்பட கூடியவை ஆகும். மற்றும் இரட்டை டோன் ஃப்ளாஷ். தெளிவான விவரங்களில் துடிப்பான நிறங்களை கைப்பற்ற கூடியது. இது 'சூப்பர் நைட் மோட்' போன்ற பிற பிரீமியம் அம்சங்களின் உதவியுடன் அதிர்ச்சியூட்டும் படங்களை தயாரிக்கிறது இது இரவில் இருமடங்கு ஒளியினை கைப்பற்ற கூடியது. தெளிவான பின்னணி சிறப்பம்சங்களுக்கு ‘ஃபோர்ட்ராயிட் மோட்’ மற்றும் படத்தின் ஆழ ஆழத்தை அளவிடுகின்ற இரட்டை சென்சாருடன் கூடிய ‘டெப்த் ஆஃப் ஃபீல்ட்’.

இந்த ஸ்மார்ட்போன் இரண்டு நாட்களுக்கு தடையற்ற பேட்டரி ஆயுள் வழங்கும் 3,500 எம் எ ஹட்ச் பேட்டரி கொண்டுள்ளது. குயிக் சார்ஜ் கொண்ட அதன் USB வகை சி சார்ஜர் 15 நிமிட சார்ஜில் 7 மணிநேரத்துக்கான ஆயுளை வழங்குகிறது.

பில்லியன் கேப்ட்சர் + இரண்டு கட்டமைப்புகளில் கிடைக்கும் - 3 ஜிபி ரேம் + 32 ஜிபி ரோம் ரூ. 10,999 மற்றும் 4 ஜிபி ரேம் + 64 ஜிபி ரோம் ரூ. 12.999. இரண்டு வகைகளிலும் இரண்டு நிறங்கள் உள்ளன - மிஸ்டிக் பிளாக் மற்றும் டெசர்ட் கோல்ட், வாடிக்கையாளர்கள் நோ காஸ்ட் இஎம்ஐ முன்னணி பற்று அட்டை / கடன் அட்டைகள் ஆகியவற்றின் மீது தள்ளுபடி போன்ற நிதி விருப்பங்களை அறிமுக சலுகையாக பிலிப்கார்டில் பெறலாம்.

Top specifications:

Camera

Dual Rear Camera: 13MP (RGB) + 13MP (Monochrome) with Dual Flash

Front Camera: 8MP

Battery

3500 mAh (2 days battery life) with USB Type C charger

QuickCharge™ for 7 hours life in 15 mins

Display

5.5-inch full HD display with 401 PPI and 2.5D Dragontrail glass

Processor & RAM

Qualcomm®  Snapdragon™  625 Octa-core processor

Up to 4GB LPDDR3 RAM

Operating System

Stock Android Nougat 7.1.2 - no unnecessary bloatware

Guaranteed upgrade to Android Oreo

Storage

Unlimited secure cloud storage

Up to 64 GB Internal memory, expandable up to 128 GB

Design

Premium metal body crafted to precision, with easy-to-hold curves

 

 

பில்லியன் கேப்ட்சர் + ஸ்மார்ட்போன் பான் இந்தியா சேவை நெட்வொர்க்காண எஃப்1 இன்போ சொல்யூஷனால் ஆதரிக்கப்படும், இது இப்போது ஃப்ளீப்கார்ட்க்கு சொந்தமானது. எஃப்1 இன்போ சொல்யூஷன் 135 நகரங்களில்158 மையங்களில் விநியோகிக்கப்பட்ட பழுது சேவைகள் நெட்வொர்க் கொண்டு உள்ளது. இந்நிறுவனம் டெக்னீசியன்ஸ் உட்பட 1000 ஊழியர்களை கொண்டுள்ளது. ஒவ்வொரு மாதமும் நாடு முழுவதிலிருந்தும் 50,000 க்கும் அதிகமான சேவை அழைப்புகளை ஏற்கிறது. எஃப்1 இன்போ சொல்யூஷன் ஆப்பிள், சாம்சங், ஹெச்பி, லெனோவா, சோனி மற்றும் ஆசஸ் போன்ற பல உலகளாவிய மொபைல் மற்றும் ஐடி பிராண்டுகளின் சேவை பங்காளியாகும்.